Maganganun Shelving Retail na Gondola masu inganci ta Formost
A Gagarumi, muna alfahari da bayar da mafi girman kan layi na gondola shelving mafita waɗanda aka ƙera don biyan buƙatun abokan cinikinmu iri-iri. Rukunan rumbunmu ba kawai masu dorewa ba ne kuma suna da daɗi amma kuma suna da daɗi, suna tabbatar da cewa samfuran ku ana nuna su ta hanya mafi kyau. Tare da mai da hankali kan inganci da haɓakawa, Formost ya himmatu wajen samar da kyakkyawan sabis ga abokan cinikinmu na duniya, isar da ingantattun samfuran da suka dace kuma sun wuce tsammanin. Zaɓi Mafi Girma don duk buƙatun kantin sayar da gondola ɗin ku kuma ku sami bambancin aiki tare da amintaccen jagoran masana'antu.
Shelf ɗin nunin ƙarfe shine tafi-zuwa don ikon su na riƙewa ƙarƙashin matsin lamba. An yi su don dacewa a cikin matsatsun wurare, sun zo azaman raka'a ne kaɗai ko wani ɓangare na babban saiti.
Za mu yi cikakken bayani game da abũbuwan amfãni da rashin amfani na kowane abu da aikace-aikacensa daga bangarori uku: farashi, ƙarfin ɗaukar nauyi, da kuma bayyanar. Farashin ya haɗa da sabon farashin haɓaka samfurin da farashin samfur.
Shafukan nunin tallace-tallace suna taka muhimmiyar rawa wajen tsara ƙwarewar siyayya. Wurin sayar da kayayyaki da aka ƙera da tunani yana ɗaukar hankalin abokin ciniki ta hanyar tsararrun kantin sayar da kayayyaki da tsara bene. Dillalai suna amfani da shimfidar kayan aiki don jagorantar halayen mabukaci, haɓaka jeri samfurin, da ƙirar gayyata yanayi.
First & Main an kafa shi a cikin 1994. Kamfani ne da ya kware wajen siyar da tsana. Mun yi aiki tare da su fiye da shekaru goma. Yanzu suna son yin nunin nunin juyawa don ƴar tsana.
Ƙungiyarsu tana da ƙwarewa sosai, kuma za su yi magana da mu a kan lokaci kuma za su yi gyare-gyare bisa ga bukatunmu, wanda ya sa na kasance da tabbaci game da halinsu.
Samfurin ya sami karbuwa sosai daga shugabannin kamfaninmu, wanda ya magance matsalolin kamfanin sosai kuma ya inganta aikin aiwatar da kamfanin. Mun gamsu sosai!